Dukkan Bayanai

Gida>Products>Ƙananan Gudun Centrifuge>Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa

https://www.hncentrifuge.com/upload/product/1641796684358687.jpg
DL-6MB Babban Maɗaukakin Maɗaukakin Maɗaukaki Mai Firinji Mai Sanyi

DL-6MB Babban Maɗaukakin Maɗaukakin Maɗaukaki Mai Firinji Mai Sanyi


DL-6MB ana amfani dashi sosai a cikin likitancin asibiti, injiniyan halittu, injiniyan kwayoyin halitta, rigakafi. Ya dace da rabuwa da tsarkakewa na radioimmunoassay, nazarin ruwa, nazarin halittu, magunguna da samfurori na jini.

Model

DL-6MB

Max Speed

6000r yamma

Babban darajar RCF

6880xg ku

Iyawar Max

6x1000ml ku

Tubes

500ml, 1000ml, 2400ml,jaka na jini


INQUIRE Zazzage Rubutun

Feature

1. Gas spring don hana fadowar murfi.
2. Rufin da hannu yana buɗe idan akwai gazawa ko gaggawa.
3. Gano kuskuren rashin daidaituwa tare da kashewa ta atomatik
4. Pre-sanyi lokacin tsayawa. Tsarin firiji na kyauta na CFC (R404A ko R134A).
5. Karfe na waje. A centrifuge yana tsaye a kan simintin motsi.
6. Ramin saurin gudu yana ba da hanyar gano saurin gudu.
7. Tare da silent-block da shock absorbers wanda ke ba da garantin aiki mai santsi da shuru.
8. Tsarin tuƙi mai dogaro.
9. Tunawa da sigogin da aka saita na ƙarshe. (Amfani don maimaita bincike).
10.Microprocessor iko na duk ayyuka: gudun, lokaci, zazzabi, hanzari / ragewa, rcf, shirin memory, kuskure nuni.
11. RPM / RCF daidaitacce tare da gudu da ƙididdiga ƙididdiga ta atomatik.
12. Allon yana nuna sigogin da aka saita da ƙimar rayuwa.
13. Zaɓuɓɓukan ac / dc suna tabbatar da rabuwa mai inganci.
14. Tsarin bincike na kai yana ba da kariya ga rashin daidaituwa, yawan zafin jiki / gudun / ƙarfin lantarki, da kulle lantarki.
15. Induction motor tabbatarwa kyauta.
16. Swing-out rotor head, buckets, and adapters made of high-density material.
17. Ana samarwa bisa ga ma'aunin aminci na ƙasa da na duniya (misali IEC 61010).
18. ISO9001, ISO13485, CE ka'idodin duniya sun cika.

bayani dalla-dalla

model

DL-6MB

Allon

LED & LCD launi allon

Max. Sauri

6000r yamma

Daidaitaccen saurin

± 20 rpm

Max. Farashin RCF

6880xg ku

Iyawar Max

6x1000ml

Temp iyaka

-20~ + 40

Daidaiton yanayin zafi

± 2

Tsarin lokaci

1 ~ 99h59m59s

Hanzarta / Rage farashin

1~12

Shirin amfanin yau da kullun

30

Motor

Motar Converter, tuƙi kai tsaye

Control

Sarrafa Microprocessor

Motor ikon

1.5kw

Wutar firiji

1.5kw

Power wadata

AC220V 50Hz 20A

Surutu

Cikakken nauyi

240kg

babban nauyin

314kg

Matsayin waje

860 ×730×1200mm(L×W×H)

Girman fakiti

1000 ×850 ×1400mm(L×W×H)


Lissafin rotor

1

No. 1 Angle rotor

Max. gudun: 6000rpm

Max. Saukewa: 6880XG

Yawan aiki: 6 x500ml

Girman kwalban 500ml:

500ml: Φ69x168mm lebur PP filastik

500ml: Φ67x160mm lebur bakin karfe

6

Na 2 Swing Rotor(Zagaye)

Max. gudun: 4200rpm

Max. Saukewa: 5180XG

Yawan aiki: 6 x1000ml

Girman kwalban 1000ml: Φ98x170mm lebur

7

Na 3 Swing Rotor(Oval)

Max. gudun: 4200rpm

Max. Saukewa: 5180XG

Yawan aiki: 6x1000ml (guga mara nauyi)

Jakar jini 300ml: 2 inji mai kwakwalwa / guga,

jimlar don 12 inji mai kwakwalwa bags

Jini Bag 450/500ml: 1 inji mai kwakwalwa / lilo guga, duka 6 inji mai kwakwalwa bags




BINCIKE
+ 86-731-88137982 [email kariya]